Thông số kỹ thuật của nồi hấp cơm tấm Ecomi 4 tầng NHCTE-D500-4T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D500-4T.
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng điện.
- Chất Liệu: Inox 304, dày 1mm.
- Kích thước tổng: D600 x R600 x C 620/1600 mm.
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 500mm, Cao: 220 mm.
- Đường kính nồi hấp: 500 mm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.